เลือกตั้ง 66 : รวมเบอร์ผู้สมัคร ส.ส. จันทบุรี-ตราด-ปราจีนบุรี-สระแก้ว

รวมเบอร์ผู้สมัครรับเลือกตั้งสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร (ส.ส.) 2556 จันทบุรี ตราด ปราจีนบุรี และสระแก้ว ทุกพรรคทุกเบอร์ เช็กเลย!

เลือกตั้ง 66 : รวมเบอร์ผู้สมัคร ส.ส. จันทบุรี-ตราด-ปราจีนบุรี-สระแก้ว

เลือกจังหวัด • • •

จันทบุรี
เลือกอำเภอ (เรียงตามลำดับอักษร) • • • • • • • • •

  • มะขาม

ปราจีนบุรี
เลือกอำเภอ (เรียงตามลำดับอักษร)  • • • • • •

  • นาดี

สระแก้ว
เลือกอำเภอ (เรียงตามลำดับอักษร) • • • • • • • •

  • วังน้ำเย็น
  • วัฒนานคร

รายชื่อผู้สมัคร

จันทบุรี เขต 1
มะขาม (ท่าหลวง, มะขาม, วังแซ้ม, อ่างคีรี), เมืองจันทบุรี, แหลมสิงห์

  1. เฉลิมพล ศักดิ์คำ - พลังประชารัฐ
  2. มงคล ศรีคำแหง - เพื่อไทย
  3. จักราวุธ สีหาพงษ์ - เสรีรวมไทย
  4. วรายุทธ ทองสุข - ก้าวไกล
  5. นารา ศรีภูมิสวัสดิ์ - ไทยภักดี
  6. ธวัชชัย อนามพงษ์ - ภูมิใจไทย
  7. ฐนภัทร กิตติวงศา - รวมไทยสร้างชาติ
  8. อิทธิพล จังสิริมงคล - ประชาธิปัตย์

จันทบุรี เขต 2
แก่งหางแมว, เขาคิชฌกูฏ, ท่าใหม่, นายายอาม

  1. จักรพรรณ พลอยพานิชย์ - ไทยสร้างไทย
  2. ปวันรัตน์ ธนะสันติวัฒน์ - พลังปวงชนไทย
  3. บุญภูวนาถ เจ๊ะหมวก - เสรีรวมไทย
  4. วันทิต ตั้งรักษาสัตย์ - เพื่อไทย
  5. ปรัชญาวรรณ ไชยสืบ - ก้าวไกล
  6. ศาสตราวัต สกุลนาธรรม - ไทยภักดี
  7. ยุคล ชนะวัฒน์ปัญญา - ประชาธิปัตย์
  8. ธนกร โฉมเฉลา - พลังประชารัฐ
  9. จารึก ศรีอ่อน - รวมไทยสร้างชาติ
  10. วิภาดา บัวเผื่อน - พลังปวงชนไทย

จันทบุรี เขต 3
ขลุง, โป่งน้ำร้อน, มะขาม (ฉมัน, ปัถวี), สอยดาว

  1. วิสสุตา เวชชาชีวะ - ภูมิใจไทย
  2. ญาณธิชา บัวเผื่อน - ก้าวไกล
  3. แสนคม อนามพงษ์ - เพื่อไทย
  4. ชรัตน์ เนรัญชร - พลังประชารัฐ
  5. เสกสรรค์ ทองศรี - เสรีรวมไทย
  6. ประพันธ์ จึงสกุลวัฒนา - รวมไทยสร้างชาติ
  7. เสาวลักษณ์ ตันฉาย - ไทยภักดี
  8. เชิดสกุล พลารักษ์ - ประชาธิปัตย์
  9. ศุภนาถลดา รัตนาธนัชภัค - ไทยสร้างไทย
  10. อัศวิน บูรณกิจ - พลังปวงชนไทย

ตราด เขต 1
ทั้งจังหวัด

  1. ศักดินัย นุ่มหนู - ก้าวไกล
  2. กิตติธัช ไชยอรรถ - พลังประชารัฐ
  3. ลือเกศ ยิสารคุณ - เสรีรวมไทย
  4. ทินวัฒน์ เจียมอุย - เพื่อไทย
  5. ประทีป เลขาพันธ์ - รวมไทยสร้างชาติ
  6. วีระชัย จูห้อง - ไทยสร้างไทย
  7. ธีระ สลักเพชร - ประชาธิปัตย์
  8. วศิน พงษ์ศิริ - ภูมิใจไทย

ปราจีนบุรี เขต 1
บ้านสร้าง, เมืองปราจีนบุรี, ศรีมโหสถ

  1. อำนาจ วิลาวัลย์ - ภูมิใจไทย
  2. สมศักดิ์ นารอด - ไทยสร้างไทย
  3. สุรศักดิ์ หร่ำเดช - เสรีรวมไทย
  4. ไพทูรย์ นาคหิรัญ - ก้าวไกล
  5. พูลทรัพย์ ไชยสมบูรณ์ - รวมไทยสร้างชาติ
  6. สัมฤทธิ์ น้ำแก้ว - ประชาธิปัตย์
  7. นุกูลกิจ พากเพียรศิลป์ - พลังประชารัฐ
  8. กฤษณ์กมล แพงศรี - เพื่อไทย
  9. จิรภัทร์ พานทอง - ไทยภักดี

ปราจีนบุรี เขต 2
นาดี (นาดี, บุพราหมณ์, สะพานหิน, สามพันตา)

  1. เกียรติกร พากเพียรศิลป์ - พลังประชารัฐ
  2. สมเกียรติ คำดำ - เพื่อไทย
  3. เอนก พรมที - ไทยสร้างไทย
  4. กิตติศักดิ์ กัญจน์ปัทมภพ - รวมไทยสร้างชาติ
  5. สมบุญ วัชรถานนท์ - เสรีรวมไทย
  6. ชยุต ภุมมะกาญจนะ - ภูมิใจไทย
  7. วุฒิพงศ์ ทองเหลา - ก้าวไกล
  8. เยาวลักษมิ์ โตอนันต์ - ประชาธิปัตย์
  9. นิภาพร บุญช่วยนางเดี่ยว - ไทยภักดี

ปราจีนบุรี เขต 3
นาดี (แก่งดินสอ, ทุ่งโพธิ์), กบินทร์บุรี

  1. ถวิล สง่าเมือง - เสรีรวมไทย
  2. สุระศักดิ์ รุประมาณ - รวมไทยสร้างชาติ
  3. สุนทร คมคาย - ก้าวไกล
  4. สฤษดิ์ บุตรเนียร - ภูมิใจไทย
  5. สุรเดช สิทธิเดชกุลถาวร - พลังประชารัฐ
  6. สมพงษ์ เฉลิมวุฒิศักดิ์ - ไทยสร้างไทย
  7. พรทิพย์พา ฤทธิ์ประเสริฐ - ประชาธิปัตย์
  8. คงกฤช หงษ์วิไล - เพื่อไทย
  9. วิทูร แก้วเมฆ - ไทยภักดี
  10. ไพทูลย์ ผลสืบ - ประชาไทย
  11. รมิดา หอกระโทก - แนวทางใหม่

สระแก้ว เขต 1
เขาฉกรรจ์, เมืองสระแก้ว, วังน้ำเย็น (ทุ่งมหาเจริญ)

  1. ดรุณี พูนประสิทธิ์ - ภูมิใจไทย
  2. กฤษณ สุนทรกิจพาณิชย์ - เพื่อไทย
  3. อารีรัตน์ จันทะสอน - ประชาธิปัตย์
  4. ขวัญเรือน เทียนทอง - พลังประชารัฐ
  5. สุชาติ ตาลไธสง - เสรีรวมไทย
  6. อุทัยรัตน์ ถาวรยิ่ง - รวมไทยสร้างชาติ
  7. ปฐมพล สาระรัตน์ - ก้าวไกล
  8. ชฎาวรรณ ทองเปลี่ยน - คลองไทย

สระแก้ว เขต 2
คลองหาด, วังน้ำเย็น (คลองหินปูน, ตาหลังใน, วังน้ำเย็น), วัฒนานคร (ท่าเกวียน, โนนหมากเค็ง, ผักขะ, วัฒนานคร, หนองตะเคียนบอน, หนองน้ำใส, หนองแวง, หนองหมากฝ้าย, ห้วยโจด), วังสมบูรณ์

  1. ตรีนุช เทียนทอง - พลังประชารัฐ
  2. ปัญญา ชาติปัญญาวุฒิ - เพื่อไทย
  3. สุทธิรักษ์ วันเพ็ญ - รวมไทยสร้างชาติ
  4. ยุทธชัย รำไพวรรณ์ - ก้าวไกล
  5. บุญสิน จันทะสอน - ประชาธิปัตย์
  6. สมบัติ สุริยันต์ - ภูมิใจไทย
  7. ทองคำ เพิ่มพิมพา - ราษฎร์วิถี
  8. อัคลีมา คลังเพชร - เสรีรวมไทย
  9. จรัญ ศรีบุญเรือง - ไทยรวมไทย
  10. ดิเรก หาญประสพ - ไทยภักดี
  11. บังอร อดุลย์สิทธิ์ - คลองไทย

สระแก้ว เขต 3
โคกสูง, ตาพระยา, วัฒนานคร (ช่องกุ่ม, แซร์ออ), อรัญประเทศ

  1. สรวงศ์ เทียนทอง - เพื่อไทย
  2. ละลวย สืบสมบัติสกุล - ประชาธิปัตย์
  3. สุรศักดิ์ ชิงนวรรณ์ - พลังประชารัฐ
  4. รัตน์นริศ หิรัญธนไชยา - รวมไทยสร้างชาติ
  5. พานทิพย์ศิริ เพิ่มพิมพา - ราษฎร์วิถี
  6. กีรติ ศิริยามันต์ - เสรีรวมไทย
  7. ปรมินทร์ จันทรกาล - ก้าวไกล
  8. เบ็ญจวรรณ เย็นประสพ - ไทยภักดี
  9. ประเสริฐ เบ็ญจมาท - คลองไทย

คุณกำลังดู: เลือกตั้ง 66 : รวมเบอร์ผู้สมัคร ส.ส. จันทบุรี-ตราด-ปราจีนบุรี-สระแก้ว

หมวดหมู่: การเมือง

แชร์ข่าว

โพสต์ล่าสุด