เลือกตั้ง 66 : รวมเบอร์ผู้สมัคร ส.ส. สมุทรปราการ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร

รวมเบอร์ผู้สมัครรับเลือกตั้งสมาชิกสภาผู้แทนราษฎร (ส.ส.) สมุทรปราการ สมุทรสงคราม และสมุทรสาคร ทุกพรรคทุกเบอร์ เช็กที่นี่ได้เลย!

เลือกตั้ง 66 : รวมเบอร์ผู้สมัคร ส.ส. สมุทรปราการ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร

เลือกจังหวัด  •  •

สมุทรปราการ
เลือกอำเภอของท่าน (เรียงตามลำดับอักษร) • • • • •

  • บางพลี
  • บางเสาธง
  • พระประแดง
  • เมืองสมุทรปราการ

สมุทรสาคร
เลือกอำเภอของท่าน (เรียงตามลำดังอักษร) • •

  • กระทุ่มแบน
  • เมืองสมุทรสาคร

รวมเบอร์ผู้สมัคร ส.ส.

สมุทรปราการ เขต 1
เมืองสมุทรปราการ (ท้ายบ้าน, บางด้วน, บางโปรง, บางเมือง, ปากน้ำ)

  1. ธนชาติ ยังประภากร - รวมไทยสร้างชาติ
  2. เธียรสิน จิตพงค์ศรี - เสรีรวมไทย
  3. พนิดา มงคลสวัสดิ์ - ก้าวไกล
  4. วรยุทธ เย็นใจ - ชาติพัฒนากล้า
  5. อัครวัฒน์ อัศวเหม - พลังประชารัฐ
  6. แพรวพรรณ พุกพิบูลย์ - เพื่อไทย
  7. อธิวัฒน์ ช่อผูก - ประชาธิปัตย์
  8. ศิววุฒิ ศรีอินทร์จันทร์ - ไทยสร้างไทย
  9. ชัยณรงค์ ทรัพย์อุดม - ไทยภักดี
  10. ณัฐนันท์ พันธ์จำนงค์ - ภูมิใจไทย
  11. กรธวัช พรมกุล - คลองไทย

สมุทรปราการ เขต 2
เมืองสมุทรปราการ (ท้ายบ้านใหม่, บางปู, บางปูใหม่, แพรกษา)

  1. กิตติศักดิ์ ศีลภูษิต - รวมไทยสร้างชาติ
  2. รัชนก สุขประเสริฐ - ก้าวไกล
  3. สมพงษ์ แก้วขาว - รวมแผ่นดิน
  4. ธนภัทร พิมลัย - เสรีรวมไทย
  5. ภิญโญ กิจเลิศไพโรจน์ - เพื่อไทย
  6. ยงยุทธ สุวรรณบุตร - พลังประชารัฐ
  7. ศิริพร วงษ์ษา - ไทยสร้างไทย
  8. ดุสิต พันธุ์เสือ - ประชาธิปัตย์
  9. ปพน บุญริ้ว - ไทยภักดี
  10. ธนภาค ลี่สิน - ภูมิใจไทย
  11. บุญมา อาจกล้า - ราษฎร์วิถี
  12. ราเชน ศิริวงค์นาค - คลองไทย

สมุทรปราการ เขต 3
เมืองสมุทรปราการ (เทพารักษ์, บางเมืองใหม่, สำโรงเหนือ)

  1. ประเสริฐ ชัยกิจเด่นนภาลัย - เพื่อไทย
  2. พิชัย แจ้งจรรยาวงศ์ - ก้าวไกล
  3. ธนศักดิ์ ลีลาเลอเกียรติ - เสรีรวมไทย
  4. จาตุรันต์ บุญเบ็ญจรัตน์ - ประชาธิปัตย์
  5. สำเริง จิตต์อาจหาญ - รวมไทยสร้างชาติ
  6. ภริม พูลเจริญ - พลังประชารัฐ
  7. ทองใบ คำมั่น - ไทยสร้างไทย
  8. จิรภาสฐ์ ภู่พวงทอง - ภูมิใจไทย
  9. เปมิกา หงส์อาจ - ไทยภักดี
  10. วีระพล อาจกล้า - ราษฎร์วิถี
  11. เดชา กำไรศิลป์ - คลองไทย

สมุทรปราการ เขต 4
บางพลี (บางแก้ว, บางพลีใหญ่)

  1. วรพร อัศวเหม - พลังประชารัฐ
  2. กรวัฒน์ หันประดิษฐ์ - รวมไทยสร้างชาติ
  3. มาโนช นุชนา - เสรีรวมไทย
  4. สัมฤทธิ์ เหมะ - เพื่อไทย
  5. เฉลิมพล คงสุวรรณ์ - ประชาธิปัตย์
  6. วุฒินันท์ บุญชู - ก้าวไกล
  7. สุรศักดิ์ สินประเสริฐ - ไทยสร้างไทย
  8. ประยุต ทรัพย์อุดม - ไทยภักดี
  9. ดรุณี หมายพึ่ง - ภูมิใจไทย
  10. สายัณต์ ทวีผล - ราษฎร์วิถี

สมุทรปราการ เขต 5
บางพลี (บางโฉลง, บางปลา, ราชาเทวะ, หนองปรือ), บางเสาธง (ศีรษะจรเข้น้อย), เมืองสมุทรปราการ (แพรกษาใหม่)

  1. นิธิพล บุญเพ็ชร - เพื่อไทย
  2. บดินทร์ โคมปิ่น - ไทยสร้างไทย
  3. ปรัชญา สมบูรณ์ - รวมไทยสร้างชาติ
  4. ภัคเดช วันวงษ์ - เสรีรวมไทย
  5. นิตยา มีศรี - ก้าวไกล
  6. สมบัติดำรงค์ พุฒพลายงาม - ประชาธิปัตย์
  7. จาตุรนต์ นกขมิ้น - พลังประชารัฐ
  8. วิจิตร จัดณรงค์ - ภูมิใจไทย
  9. วิลาสินี อินอ้น - ไทยภักดี
  10. จรัญ แสงวัฒน์ - ราษฎร์วิถี
  11. ประสบผล เตียวองอาจกุล - คลองไทย

สมุทรปราการ เขต 6
พระประแดง (ตลาด, ทรงคนอง, บางกระสอบ, บางกอบัว, บางกะเจ้า, บางครุ, บางน้ำผึ้ง, บางพึ่ง, บางยอ, บางหญ้าแพรก, บางหัวเสือ, สำโรง, สำโรงกลาง, สำโรงใต้)

  1. จำนงค์ แสงวิมาน - ชาติพัฒนากล้า
  2. ธงพลิ้ว เจนสมบูรณ์สิน - ประชาธิปัตย์
  3. วิชัยยุตม์ โอบนิธิสุรดิษ - เสรีรวมไทย
  4. ธวัชชวิน โกพัฒน์ตา - ไทยสร้างไทย
  5. ฐาปกรณ์ กุลเจริญ - พลังประชารัฐ
  6. นฤมล ธารดำรงค์ - เพื่อไทย
  7. กุลชร มีสัมฤทธิ์ - รวมไทยสร้างชาติ
  8. วีรภัทร คันธะ - ก้าวไกล
  9. ชนาวีร์ ชีววัฒนรัตน์ - ประชาไทย
  10. สัญชัย อยู่ไพศาล - คลองไทย
  11. จักรกฤษณ์ รัตนศิลา - ภูมิใจไทย
  12. ธงวุฒิ วัฒนิศร - ไทยภักดี

สมุทรปราการ เขต 7
พระประแดง (บางจาก), พระสมุทรเจดีย์

  1. ต่อศักดิ์ อัศวเหม - พลังประชารัฐ
  2. บุญเลิศ แสงพันธุ์ - ก้าวไกล
  3. เสรี มะลิแย้ม - เสรีรวมไทย
  4. ณัฐพล ช่อสกุล - ประชาธิปัตย์
  5. อภิสิทธิ์ มิ่งพรสมาน - ชาติพัฒนากล้า
  6. ปรียดา วรกีรติกุล - ไทยสร้างไทย
  7. ประชา ประสพดี - เพื่อไทย
  8. ไพลิน เทียนสุวรรณ - รวมไทยสร้างชาติ
  9. ธนวัฒน์ ขุนพระเดิม - ภูมิใจไทย
  10. พัทรภูมิ โชคลาภ - ไทยภักดี
  11. สมปอง ทุมคำ - คลองไทย

สมุทรปราการ เขต 8
บางบ่อ, บางเสาธง (บางเสาธง, ศีรษะจรเข้ใหญ่)

  1. ธวัชชัย ทรงพัฒนาศิลป์ - ประชาธิปัตย์
  2. มานะ บุญนาค - เสรีรวมไทย
  3. ธนะวรรธน์ ตองอ่อน - รวมแผ่นดิน
  4. ตรัยวรรธน์ อิ่มใจ - ก้าวไกล
  5. ชนะชล หงษ์จร - ไทยสร้างไทย
  6. กรุงศรีวิไล สุทินเผือก - พลังประชารัฐ
  7. สลิลทิพย์ สุขวัฒน์ - เพื่อไทย
  8. พนัส อิ่มใจ - รวมไทยสร้างชาติ
  9. สิรวิทย์ ฉ่ำตุ๋ย - ราษฎร์วิถี
  10. ภูมินริศร์ ปทุมพงศ์โสธร - ภูมิใจไทย
  11. นันทนา สังข์สุข - ไทยภักดี
  12. ภัทรธนาวัฒย์ สาลีรัชตะธรรม - คลองไทย

สมุทรสงคราม เขต 1
ทั้งจังหวัด

  1. นิทรารัตน์ แพทย์วงศ์ - ไทยสร้างไทย
  2. นพพล ธนิกุล - พลังประชารัฐ
  3. พิพัฒน์ สวนสวัสดิ์ - ไทยภักดี
  4. รังสิมา รอดรัศมี - รวมไทยสร้างชาติ
  5. ณรงค์ ญานศิริ - ภูมิใจไทย
  6. ธนธัส ขุนนุช - ประชาธิปัตย์
  7. อานุภาพ ลิขิตอำนวยชัย - ก้าวไกล
  8. ณิชาภา โกวิทานนท์ - เพื่อไทย
  9. ดิเรกฤทธิ์ เล็กสกุล - เสรีรวมไทย
  10. วสันต์ เหลาโชติ - เพื่อชาติไทย

สมุทรสาคร เขต 1
เมืองสมุทรสาคร (โกรกกราก, คอกกระบือ, โคกขาม, ท่าฉลอม, ท่าทราย, บางน้ำจืด, บางหญ้าแพรก, พันท้ายนรสิงห์, มหาชัย)

  1. วัฒนา แตงมณี - พลังประชารัฐ
  2. สมเกียรติ ปิ่นเจริญ - รวมไทยสร้างชาติ
  3. อุดม กันม่วง - เพื่อไทย
  4. ยุทธศิลป์ มณีไพโรจน์ - ไทยสร้างไทย
  5. ชวพล วัฒนพรมงคล - ประชาธิปัตย์
  6. รัฐภูมิ อัศววิริยวงศ์ - ไทยภักดี
  7. ธชย สำลี - ภูมิใจไทย
  8. บรรพต อินคชสาร - เสรีรวมไทย
  9. ณัฐพงษ์ สุมโนธรรม - ก้าวไกล
  10. สุรศักดิ์ สำราญ - คลองไทย

สมุทรสาคร เขต 2
กระทุ่มแบน (คลองมะเดื่อ, แคราย, ดอนไก่ดี, ตลาดกระทุ่มแบน, ท่าไม้, สวนหลวง, อ้อมน้อย), เมืองสมุทรสาคร (นาดี)

  1. ปัญฑารีย์ มั่งมี - พลังประชารัฐ
  2. พลภวัฒน์ ชำนาญวาด - รวมไทยสร้างชาติ
  3. บุญมี นิลถนอม - เพื่อไทย
  4. สุประเสริฐ ชาวบ้านเกาะ - ไทยสร้างไทย
  5. ธนวัฒน์ ทองโต - ประชาธิปัตย์
  6. อรรถพล อัศวีนานนท์ - ไทยภักดี
  7. รติพงษ์ ภู่มาลี - ภูมิใจไทย
  8. อานนท์ งามดอกไม้ - เสรีรวมไทย
  9. ศิริโรจน์ ธนิกกุล - ก้าวไกล
  10. ชัยภัทร สุวรรณรัตน์ - คลองไทย

สมุทรสาคร เขต 3
กระทุ่มแบน (ท่าเสา, บ้านยาง, หนอกนกไก่), บ้านแพ้ว, เมืองสมุทรสาคร (กาหลง, ชัยมงคล, ท่าจีน, นาโคก, บางกระเจ้า, บางโทรัด, บ้านเกาะ, บ้านบ่อ)

  1. จอมขวัญ กลับบ้านเกาะ - พลังประชารัฐ
  2. ศรายุทธ ศรีนิเวศน์ - รวมไทยสร้างชาติ
  3. ประยงค์ นอบน้อม - เพื่อไทย
  4. ทองคำ หลงเปลี่ยว - ไทยสร้างไทย
  5. นิติรัฐ สุนทรวร - ประชาธิปัตย์
  6. พีรภาส พิศอาด - ไทยภักดี
  7. ปัญญา ชวนบุญ - ภูมิใจไทย
  8. ภัคภณ เล็กท่าไม้ - เสรีรวมไทย
  9. ศิรสิทธิ์ สงนุ้ย - ก้าวไกล

คุณกำลังดู: เลือกตั้ง 66 : รวมเบอร์ผู้สมัคร ส.ส. สมุทรปราการ-สมุทรสงคราม-สมุทรสาคร

หมวดหมู่: ต่างประเทศ

แชร์ข่าว

โพสต์ล่าสุด